Nefndir

Starfsemi Eyjafjarđarsveitar byggir á lögum og reglum sem gilda um stjórnsýslu sveitarfélaga. Hér ađ neđan má sjá yfirlit um nefndir sveitarfélagsins,

Nefndir

Starfsemi Eyjafjarđarsveitar byggir á lögum og reglum sem gilda um stjórnsýslu sveitarfélaga.
Hér ađ neđan má sjá yfirlit um nefndir sveitarfélagsins, fundargerđir, erindisbréf, samţykktir, lykiltölur og ađrar upplýsingar um starfsemi sveitarfélagsins.

Nefndarskipan 2018-2022:

Félagsmálanefnd
Ađalmenn:
Linda Margrét Sigurđardóttir, Kroppi, F-lista
Jóhannes Geir Sigurgeirsson, Öngulsstöđum, F-lista
Adda Bára Hreiđarsdóttir, Hrafnagilsskóla, F-lista
Hafdís Hrönn Pétursdóttir, Vallartröđ 3, K-lista
Rögnvaldur Guđmundsson, Austurbergi, K-lista

Varamenn:
Sigríđur Rósa Sigurđardóttir, Skólatröđ 4, F-lista
Bjarkey Sigurđardóttir, Rökkurhöfđa, F-lista
Guđmundur Ingi Geirsson, Brúnuhlíđ 10, F-lista
Hugrún Hjörleifsdóttir, Brúnum, K-lista
Davíđ Ágústsson, Vallartröđ 4, K-lista

Fundargerđir félagsmálanefndar

Erindisbréf félagsmálanefndar

Fjallskilanefnd
Ađalmenn:
Birgir H. Arason, Gullbrekku, F-lista
Hákon Bjarki Harđarson, Svertingsstöđum 2, F-lista
Árni Sigurlaugsson, Villingadal, K-lista

Varamenn:
Guđný Jóhannesdóttir, Öngulsstöđum 3, F-lista
Tryggvi Jóhannsson, Hvassafelli, F-lista
Guđmundur Óskarsson, Hríshóli 2, K-lista

Fundargerđir fjallskilanefndar

Erindisbréf fjallskilanefndar

Framkvćmdaráđ
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista
Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf, F-lista
Ásta Arnbjörg Pétursdóttir, Hranastöđum, K-lista

Fundargerđir framkvćmdaráđs

Erindisbréf framkvćmdaráđs

Íţrótta- og tómstundanefnd
Ađalmenn:
Halldóra Magnúsdóttir, Skjólgarđi, F-lista
Líf Katla Angelica Ármannsdóttir, Hjallatröđ 7, F-lista
Karl Jónsson, Öngulsstöđum 3, F-lista
Sigurđur Eiríksson, Vallartröđ 3, K-lista
Jófríđur Traustadóttir, Tjarnarlandi, K-lista

Varamenn:
Guđrún Helga Kristjánsdóttir, Fosslandi 1, F-lista
Ármann Ketilsson, Árbć, F-lista
Óđinn Ásgeirsson, Aski, F-lista
Dagný Linda Kristjánsdóttir, Hólshúsum, K-lista
Jónas Vigfússon, Litla-Dal, K-lista

Fundargerđir íţrótta- og tómstundanefndar

Erindisbréf íţrótta- og tómstundanefndar

Kjörstjórn
Ađalmenn:
Einar Grétar Jóhannsson, Eyrarlandi 1, F-lista
Níels Helgason, Meltröđ 4, K-lista
Elsa Sigmundsdóttir, Vallartröđ 4, K-lista

Varamenn:
Hjörtur Haraldsson, Víđigerđi, F-lista
Rögnvaldur Ragnar Símonarson, Björk, K-lista
Sigríđur Hrefna Pálsdóttir, Hjálmsstöđum, K-lista

Landbúnađar- og atvinnumálanefnd
Ađalmenn:
Karl Jónsson, Öngulsstöđum 3, F-lista
Tryggvi Jóhannsson, Hvassafelli, F-lista
Sara Elísabet Arnbro, Ysta-Gerđi, F-lista
Sigríđur Bjarnadóttir, Hólsgerđi, K-lista
Ţórir Níelsson, Torfum, K-lista

Varamenn:
Hákon Bjarki Harđarson, Svertingsstöđum 2, F-lista
Susanne Lintermann, Holtseli, F-lista
Inga Vala Gísladóttir, Torfufelli, F-lista
Halla Hafbergsdóttir, Víđigerđi 2, K-lista
Steinar Ingi Gunnarsson, Freyvangi, K-lista

Fundargerđir landbúnađar- og atvinnumálanefndar

Erindisbréf landbúnađar- og atvinnumálanefndar

Menningarmálanefnd
Ađalmenn:
Rósa Margrét Húnadóttir, Brekkutröđ 5, F-lista
Arnbjörg Jóhannsdóttir, Kvistási, F-lista
Guđmundur Ingi Geirsson, Brúnuhlíđ 10, F-lista
Hans Rúnar Snorrason, Skógartröđ 3, K-lista
Helga Berglind Hreinsdóttir, Hríshóli 2, K-lista

Varamenn
Benjamín Baldursson, Ytri-Tjörnum 2, F-lista
Leifur Guđmundsson, Syđri-Klauf, F-lista
Ţóra Hjörleifsdóttir, Jódísarstöđum, F-lista
Einar Gíslason, Brúnum, K-lista
Elva Díana Davíđsdóttir, Krónustöđum, K-lista

Fundargerđir menningarmálanefndar

Erindisbréf menningarmálanefndar

Skipulagsnefnd
Ađalmenn:
Jóhannes Ćvar Jónsson, Espigrund, F-lista
Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf, F-lista
Sigurlaug Hanna Leifsdóttir, Laugartröđ 7, F-lista
Ásta Arnbjörg Pétursdóttir, Hranastöđum, K-lista
Sigurgeir B Hreinsson, Sunnutröđ 3, K-lista

Varamenn:
Anna Guđmundsdóttir, Reykhúsum ytri, F-lista
Hákon Bjarki Harđarson, Svertingsstöđum 2, F-lista
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista
Emilía Baldursdóttir, Syđri-Hóli, K-lista
Benjamín Örn Davíđsson, Víđigerđi 2, K-lista

Fundargerđir skipulagsnefndar

Erindisbréf skipulagsnefndar

 

Skólanefnd
Ađalmenn:
Anna Guđmundsdóttir, Reykhúsum ytri, F-lista
Baldur Helgi Benjamínsson, Sunnutröđ 9, F-lista
Hafdís Inga Haraldsdóttir, Hjallatröđ 2, F-lista
Eiđur Jónsson, Sunnutröđ 2, K-lista
Sunna Axelsdóttir, Bakkatröđ 6, K-lista

Varamenn:
Katrín Ragnheiđur Guđmundsdóttir, Kristnesi 14, F-lista
Guđmundur Ingi Geirsson, Brúnuhlíđ 10, F-lista
Linda Margrét Sigurđardóttir, Kroppi, F-lista
Kristín Kolbeinsdóttir, Syđra-Laugaland, K-lista
Skipun frestađ K

Fundargerđir skólanefndar

Erindisbréf skólanefndar

Umhverfisnefnd
Ađalmenn:
Brynjar Skúlason, Hólsgerđi, F-lista
Hulda Magnea Jónsdóttir, Ytri-Tjörnum, F-lista
Ţórólfur Ómar Óskarsson, Steinhólum, F-lista
Sigurđur Ingi Friđleifsson, Hjallatröđ 4, K-lista
Kristín Hermannsdóttir, Merkigili, K-lista

Varamenn:
Valur Ásmundsson, Hólshúsum, F-lista
Ingólfur Jóhannsson, Uppsölum, F-lista
Bjarkey Sigurđardóttir, Rökkurhöfđa, F-lista
Unnsteinn Tryggvason, Vökulandi III, K-lista
Ţórdís Rósa Sigurđardóttir, Hrísum, K-lista

Fundargerđir umhverfisnefndar

Erindisbréf umhverfisnefndar - vćntanlegt

Ungmennaráđ
Ađalmenn:
Ísak Godsk Rögnvaldsson, Dalbjörg, formađur, isakgodsk@gmail.com
Eva Líney Reykdal, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 02eva@krummi.is
Aldís Vaka Sindradóttir, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 03aldis@krummi.is
Oddur Hrafnkell Daníelsson, Umf. Samherjar, oddurhrafnkell.danielsson@gmail.com
Hulda Siggerđur Ţórisdóttir, Funi, vma500092@vma.is
Varamenn:
Hinrik Örn Brynjólfsson, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 02hinrik@krummi.is
Gottskálk Leó Geirţrúđarson, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 03gottskalk@krummi.is
Sólveig Lilja Einarsdóttir, Umf. Samherjar, einarsdottir01@gmail.com
Skírni Már Skaftason, Dalbjörg, skirnirmar@gmail.com
Jakob Ernfelt Jóhannesson, Funi, 00ernfelt31@gmail.com 

Fundargerđir ungmennaráđs

Erindisbréf ungmennaráđs - Í vinnslu

Fulltrúar í sameiginlegum nefndum o.ţ.h. 2018-2022

Ađalfundur Atvinnuţróunarfélags Eyjafjarđar
Ađalmađur:
Karl Jónsson F
Varamađur:
Jón Stefánsson F

Samţykktir AFE

 

Ađalfundur Eyţings
Ađalmenn:
Jón Stefánsson F
Hermann Ingi Gunnarsson F
Ásta Arnbjörg Pétursdóttir K

 

Varamenn:
Halldóra Magnúsdóttir F
Rósa Margrét Húnadóttir F
Sigríđur Bjarnadóttir K

Lög og samţykktir Eyţings

Almannavarnarnefnd Eyjafjarđar
Ađalmađur:
Sveitastjóri
Varamađur:
Jón Stefánsson F

 

Byggingarnefnd Eyjafjarđarsvćđis
Ađalmenn:
Hreiđar Bjarni Hreiđarsson F
Elmar Sigurgeirsson K

 

Varamenn:
Jón Stefánsson F
Ţór Reykdal Hauksson K

Fundargerđir byggingarnefndar Eyjafjarđarsvćđis

Samţykktir fyrir nefndina


Skólanefnd Tónlistarskóla Eyjafjarđar
Ađalmađur:
Hafdís Inga Haraldsdóttir F
Varamađur:
Sonja Magnúsdóttir K

Stjórn Minjasafnsins á Akureyri
Sigríđur Rósa Sigurđardóttir F

Ţjónustusamningur

Svćđisskipulag Eyjafjarđar
Ađalmenn:
Jón Stefánsson F
Ásta Arnbjörg Pétursdóttir K

Varamenn:
Hermann Ingi Gunnarsson F
Sigurgeir Hreinsson K

Starfsreglur svćđisskipulagsnefndar

Landsţing Sambands íslenskra sveitarfélaga.
Ađalmenn:
Jón Stefánsson F
Ásta Arnabjörg Pétursdóttir K

Varamenn:
Halldóra Magnúsdóttir F
Sigurđur Ingi Friđleifsson K

Barnaverndarnefnd Eyjafjarđarsveit á ađild ađ sameiginlegri barnaverndarnefnd fimm sveitarfélaga viđ Eyjafjörđ, sbr. samning frá 24. nóvember 1999 og heimild í 10. gr. barnaverndarlaga nr. 80/2002. Ađildarsveitarfélög ţessa samnings, önnur en Akureyrarkaupstađur, kjósa einn fulltrúa í nefndina og annan til vara.

Svćđi

Skrifstofa Eyjafjarđarsveitar

Skólatröð 9
601 Akureyri
Sími: 463 0600 Fax: 463 0611
Netfang: esveit@esveit.is
Kennitala: 410191-2029
Opnunartími: 10:00 - 14:00 

Póstlisti

Skráðu þig á póstlistann hjá okkur og fáðu fréttir og fleira.??

Mynd augnabliksins