Nefndir

Starfsemi Eyjafjarđarsveitar byggir á lögum og reglum sem gilda um stjórnsýslu sveitarfélaga. Hér ađ neđan má sjá yfirlit um nefndir sveitarfélagsins,

Nefndir

Starfsemi Eyjafjarđarsveitar byggir á lögum og reglum sem gilda um stjórnsýslu sveitarfélaga.
Hér ađ neđan má sjá yfirlit um nefndir sveitarfélagsins, fundargerđir, erindisbréf, samţykktir, lykiltölur og ađrar upplýsingar um starfsemi sveitarfélagsins.

Félagsmálanefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Málfríđur S. Ţórđardóttir, Skógartröđ 3, formađur, F-lista mallahjukka@gmail.com
Randver Karlsson, Fosslandi 1, F-lista randik@simnet.is
Adda Bára Hreiđarsdóttir, Grund, F-lista addabh@simnet.is
Hafdís Hrönn Pétursdóttir, Vallartröđ 3, O-lista hafdis71@gmail.com
Ţórdís Rósa Sigurđardóttir, Hrísum, H-lista thordiss@hsn.is
Varamenn:
Bjarkey Sigurđardóttir, Rökkurhöfđa, F-lista bjarkeysig@hotmail.com
Gunnhildur Jakobsdóttir, Teigi, F-lista gunnhildurj@gmail.com
Katrín Harđardóttir, Brekkutröđ 3, F-lista katrin@vma.is
Davíđ R. Ágústsson, Vallartröđ 4, O-lista david@krummi.is
Hrönn A. Björnsdóttir, Sunnutröđ 5, O-lista hab@esveit.is

Fundargerđir félagsmálanefndar

Erindisbréf félagsmálanefndar- Í vinnslu

Fjallskilanefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Birgir H. Arason, Gullbrekku, formađur, F-lista, gullbrekka@simnet.is
Svanhildur Ósk Ketilsdóttir, O-lista, svanaoggunni@simnet.is
Orri Óttarsson, Garđsá, H-lista, gardsa@simnet.is
Varamenn:
Guđmundur Jón Guđmundsson, F-lista, holtsel@holtsel.is
Anna Sonja Ágústsdóttir, Kálfagerđi, O-lista annasonja@gmail.com
Guđmundur S. Óskarsson, Hríshóli, H-lista gso72@simnet.is 

Fundargerđir fjallskilanefndar

Eindisbréf fjallskilanefndar

Framkvćmdaráđ 2014-2018
Jón Stefánsson, Berglandi, formađur, F-lista, strandgata41@simnet.is 
Elmar Sigurgeirsson, Hríshóli 2, H-lista, elmarsig@hotmail.com 
Sigurlaug Hanna Leifsdóttir, Laugartröđ 7, O-lista, nautakjot@simnet.is

Fundargerđir framkvćmdaráđs

Erindisbréf framkvćmdaráđs

Íţrótta- og tómstundanefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Halldóra Magnúsdóttir, Skjólgarđi, formađur, F-listi doramagg@msn.com
Guđrún Kristjánsdóttir, Fosslandi 1, F-listi dunna@simnet.is
Hans Rúnar Snorrason, Skógartröđ 3, F-lista, hans@krummi.is
Garđar Stefán Nikulás Sigurgeirsson, Brekkutröđ 6, O-listi gardar16@gmail.com
Dagný Linda Kristjánsdóttir, Hólshúsum, H-lista, dagnylkr@hotmail.com
Varamenn:
Ármann Ketilsson, Hjallatröđ 7, F-lista armann@aksmidi.is
Ţorbjörg Helga Konráđsdóttir, Svertingsstöđum 2, F-lista thorbjorgk@gmail.com
Jóhanna Dögg Stefánsdóttir, Sigtúnum, F-lista johannad@krummi.is
Sigrún Lilja Sigurđardóttir, Sunnutröđ 1, O-lista, einarogsirra@gmail.com

Fundargerđir íţrótta- og tómstundanefndar

Erindisbréf íţrótta- og tómstundanefndar - Í vinnslu

Kjörstjórn 2014-2018
Ađalmenn:

Emilía Baldursdóttir, Syđri-Hóli, formađur emilia@vma.is 
Níels Helgason, Torfum vitorfur@simnet.is
Ólafur G. Vagnsson, Hlébergi hleberg@simnet.is
Varamenn:
Elsa Sigmundsdóttir, Vallartröđ 4 elsa@ein.is
Helga Hallgrímsdóttir, Hvammi sveit@hvammi.is
Hjörtur Haraldsson, Víđigerđi hjorthar@mi.is

Landbúnađar- og atvinnumálanefnd 2014-2018
Ađalmenn:

Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf, formađur, F-lista klauf@internet.is
Helga Hallgrímsdóttir, Hvammi, F-lista sveit@hvammi.is
Sigmundur Rúnar Sveinsson, Vatnsenda, F-lista sigmundurs@gmail.com
Halla Hafbergsdóttir, Hólshúsum 1, O-lista hallahafb@hotmail.com
Gunnbjörn Rúnar Ketilsson, Finnastöđum, H-listagrk@est.is
Varamenn:
Ţorbjörg Helga Konráđsdóttir, Svertingsstöđum, F-lista thorbjorgk@gmail.com
Elín Nolsöe Grethardsdóttir, Sunnutröđ 9, F-lista elin@rml.is
Tryggvi Jóhannsson, Hvassafelli, F-lista gunnaogtryggvi@simnet.is
Ţórir Níelsson, Torfum, O-lista, saraogtorir@gmail.com
Ásta Sighvats Ólafsdóttir, Rútsstöđum, H-lista astasighvats@yahoo.co.uk

Fundargerđir landbúnađar- og atvinnumálanefndar

Erindisbréf landbúnađar- og atvinnumálanefndar - Í vinnslu

Menningarmálanefnd 2014-2018

Ađalmenn:
Bryndís Símonardóttir, Háuborg, formađur, F-lista, therapistinn@gmail.com
Rósa Húnadóttir, Litla-Hamri, F-lista rosahuna@gmail.com
Benjamín Baldursson, Ytri-Tjörnum, F-lista, tjarnir@simnet.is
Elva Díana Davíđsdóttir, Krónustöđum, O-lista elvadiana@krummi.is
Samúel Jóhannsson, Marki, H-lista, sajohmark@gmail.com

Varamenn:
Leifur Guđmundsson, Syđri-Klauf, F-lista, gamlaklauf@nett.is
Valdimar Gunnarsson, Rein, F-lista vgunn@simnet.is
Jóhanna Dögg Stefánsdóttir, Sigtúnum, F-lista, johannad@krummi.is
Elsa Sigmundsdóttir, Vallartröđ 4, O-lista elsa@ein.is
Sigríđur Rósa Sigurđardóttir, Skólatröđ 4, H-lista, siggaros@simnet.is


Fundargerđir menningarmálanefndar

Erindisbréf menningarmálanefndar - Í vinnslu

Skipulagsnefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Anna Guđmundsdóttir, Reykhús ytri, formađur, F-lista, anna.gudmundsd@gmail.com
Jóhannes Ćvar Jónsson, Espigrund, F-lista, johannesjons@simnet.is
Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf, F-lista, klauf@internet.is
Sigurlaug Hanna Leifsdóttir, Laugartröđ 7, O-lista, nautakjot@simnet.is
Sigurgeir B. Hreinsson, Sunnutröđ 3, H-lista, sigurgeir@bugardur.is
Varamenn:
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista, strandgata41@simnet.is
Einar Grétar Jóhannsson, Eyrarlandi, F-lista, einarjohanns@simnet.is 
Hákon Bjarki Harđarson, Svertingsstađir 2, F-lista, konnisvert@gmail.com
Benjamín Örn Davíđsson, Hólshús 1, O-lista, flottifrafrelsi@hotmail.com
Emilía Baldursdóttir, Syđri-Hóli I, H-lista, emilia@vma.is  

Fundargerđir skipulagsnefndar

Erindisbréf skipulagsnefndar - Í vinnslu

Skólanefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Sigmundur Guđmundsson, Brekkutröđ 2, formađur, F-lista, sigmundur@logmannshlid.is 
Hólmgeir Karlsson, Dvergsstöđum, F-lista, holmgeir@bustolpi.is
Beate Stormo, Kristnesi, F-lista, bat-72@hotmail.com 
Lilja Sverrisdóttir, Gullbrekku, O-lista, gullbrekka@simnet.is 
Ţór Hauksson Reykdal, Bakkatröđ 3, H-lista, threykdal@simnet.is 
Varamenn:
Jóhann Ólafur Halldórsson, Brekkutröđ 4, F-lista, johann@athygli.is 
Valdimar Gunnarsson, Rein 2, F-lista, vgunn@simnet.is 
Tryggvi Jóhannsson, Hvassafelli, F-lista, gunnaogtryggvi@simnet.is 
Sigurđur Friđleifsson, Hjallatröđ 4, O-lista, sif@os.is 
Sunna Axelsdóttir, Hríshóli 2, H-lista, sunnaax@hotmail.com 

Fundargerđir skólanefndar

Erindisbréf skólanefndar

Umhverfisnefnd 2014-2018
Ađalmenn:
Hákon Bjarki Harđarson, Svertingsstöđum, formađur, F-lista konnisvert@gmail.com
Hulda Magnea Jónsdóttir, Ytri-Tjörnum, F-lista, huldamj@simnet.is
Ingólfur Jóhannsson, Uppsölum, F-lista ingi@kjarnaskogur.is
Sveinn Ásgeirsson, Brúnahlíđ 7, H-lista sveinn@hringras.is
Sigríđur Ásný Ketilsdóttir, Finnastöđum, O-lista sigridurasny@gmail.com
Varamenn:
Randver Karlsson, Fosslandi 1, F-lista randik@simnet.is
Hjörtur Haraldsson, Víđigerđi, F-lista hjorthar@mi.is
Bjarkey Sigurđardóttir, Rökkurhöfđa, F-lista bjarkeysig@hotmail.com
Kristín Kolbeinsdóttir , Syđra-Laugalandi efra, H-lista vokuland@simnet.is
Brynjar Skúlason, Hólsgerđi, O-lista, brynjar@skogur.is

Fundargerđir umhverfisnefndar

Erindisbréf umhverfisnefndar - Í vinnslu

Ungmennaráđ
Ađalmenn:
Bjarney Guđbjörnsdóttir, Funi, formađur, bjarney-g@hotmail.com
Haukur Sindri Karlsson, nemendafélag Hrafnagilsskóla, haukursindri@gmail.com
Halldóra Snorradóttir, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 00halldora@nemar.krummis.is
Ólafur Ingi Sigurđsson, Umf. Samherjar, olafur96@gmail.com
Ólafur Sigurđsson, Dalbjörg, 96olafurs@gmail.com
Varamenn:
Ísak Godsk Rögnvaldsson, nemendafélag Hrafnagilsskóla, 00isak@nemar.krummi.is
Íris Katla Jónsdóttir, nemendafélag Hrafnagilsskóla,irisk@lappari.com
Valdís Sigurđuardóttir, Umf. Samherjar, 99valdis@nemar.krummi.is
Ólína Rut Rögnvaldsdóttir, Dalbjörg, olinarut@hotmail.com
Kristján Hjalti Sigurđsson, Funi, kristjanhsig@gmail.com 

Fundargerđir ungmennaráđs

Erindisbréf ungmennaráđs - Í vinnslu

Vinnuhópur um fjarskipti og samgöngur 2014-2016
Karl Jónsson, Öngulsstöđum, formađur, F-lista karl@lambinn.is
Tryggvi Jóhannsson, Hvassafelli, F-lista gunnaogtryggvi@simnet.is
Kristín Bjarnadóttir, Svertingsstöđum, F-lista sverting@simnet.is
Lilja Sverrisdóttir, Gullbrekku, O-lista gullbrekka@simnet.is
Árni Sigurlaugsson, Villingadal, H-lista vdal@centrum.is

Fundargerđir vinnuhópsins

Erindisbréf vinnuhópsins 

Fulltrúar í sameiginlegum nefndum o.ţ.h.

Ađalfundur Atvinnuţróunarfélags Eyjafjarđar 2014-2018
Ađalmađur:
Jóhanna Dögg Stefánsdóttir, Sigtúnum, F lista johannad@krummi.is
Varamađur:
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista, strandgata41@simnet.is  

Samţykktir AFE

Ađalfundur Eyţings 2014-2018
Ađalmenn:

Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista strandgata41@simnet.is
Jóhanna Dögg Stefánsdóttir, Sigtúnum, F-lista johannad@krummi.is
Sigurlaug Hanna Leifsdóttir, Laugartröđ 7, O-lista nautakjot@simnet.is
Varamenn:

Hólmgeir Karlsson, Dvergsstöđum, F-lista holmgeir@bustolpi.is
Halldóra Magnúsdóttir, Skjólgarđi, F-lista doramagg@msn.com
Kristín Kolbeinsdóttir, Syđra-Laugalandi efra, H-lista, silva@silva.is

Lög og samţykktir Eyţings

Almannavarnarnefnd Eyjafjarđar
Ađalmađur:

Sveitarstjóri
Varamađur:
Oddviti

Byggingarnefnd Eyjafjarđarsvćđis 2014-2018
Ađalmađur:

Hreiđar Bjarni Hreiđarsson, Ţrastarlundi, F-lista hbh@simnet.is
Elmar Sigurgeirsson, Hríshóli 2, H-lista, elmarsig@hotmail.com
Varamađur:
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista strandgata41@simnet.is
Ţór Hauksson Reykdal, Bakkatröđ 3, H-lista threykdal@simnet.is

Fundargerđir byggingarnefndar Eyjafjarđarsvćđis

Samţykktir fyrir nefndina

Skólanefnd Tónlistarskóla Eyjafjarđar 2014-2018
Ađalmađur:

Hólmgeir Karlsson, Dvergsstöđum, F-lista holmgeir@bustolpi.is
Varamađur:
Sonja Magnúsdóttir, Bakkatröđ 3, H-lista sonja@internet.is

Stjórn Minjasafnsins á Akureyri 2014-2018
Ađalmađur:

Rósa Húnadóttir, Litla-Hamri, F-lista rosahuna@gmail.com
Varamađur:
Bryndís Símonardóttir, Háuborg, F-lista haaborg@islandia.is

Ţjónustusamningur

Svćđisskipulag Eyjafjarđar 2014-2018
Ađalmenn:
Jón Stefánsson, Berglandi, F-lista strandgata41@simnet.is
Elmar Sigurgeirsson, Hríshóli, H-lista elmarsig@hotmail.com
Varamenn:
Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf, F-lista klauf@internet.is
Sigurlaug Hanna Leifsdóttir, Laugartröđ 7, O-lista nautakjot@simnet.is

Starfsreglur svćđisskipulagsnefndar

Barnaverndarnefnd Eyjafjarđarsveit á ađild ađ sameiginlegri barnaverndarnefnd fimm sveitarfélaga viđ Eyjafjörđ, sbr. samning frá 24. nóvember 1999 og heimild í 10. gr. barnaverndarlaga nr. 80/2002. Ađildarsveitarfélög ţessa samnings, önnur en Akureyrarkaupstađur, kjósa einn fulltrúa í nefndina og annan til vara.
Ađalmenn:
Elisabeth J. Zitterbart, Ytri-Bćgisá II
Varamađur:
Sigmundur Guđmundsson, Brekkutröđ 2, sigmundur@logmannshlid.is

Svćđi

Skrifstofa Eyjafjarđarsveitar

Skólatröð 9
601 Akureyri
Sími: 463 0600 Fax: 463 0611
Netfang: esveit@esveit.is
Kennitala: 410191-2029
Opnunartími: 10:00 - 14:00 

Póstlisti

Skráðu þig á póstlistann hjá okkur og fáðu fréttir og fleira.??

Mynd augnabliksins